page_banner

bidhaa

100Gb / s QSFP28 CWDM4 1310nm 2km DDM DFB transceiver ya macho

maelezo mafupi:

100Gb / s QSFP28 CWDM4 ni njia nne, inayoweza kuziba, transceiver ya macho inayofanana na iliyoundwa kwa matumizi ya 100G CWDM na mtandao wa FEC, Datacenter na Enterprise na viungo vingine vya macho. Zinakubaliana na Uainishaji wa SFF-8636, IEEE 802.3ba 100GBASE-CLR4 / CWDM4 na Telcordia GR-468-CORE. Transceivers ya macho inatii mahitaji ya RoHS.


Maelezo ya Bidhaa

Maelezo ya bidhaa

100G QSFP28 inaunganisha vichochoro vinne vya data katika kila mwelekeo na kipimo cha 100Gb / s. Kila njia inaweza kufanya kazi kwa 25.78125Gb / s hadi 2km kwa G.652 Single Mode Fiber (SMF). Vipimo vya kati vya njia za 4CWDM ni 1271nm, 1291nm, 1211nm na 1331nm.

Makala ya Bidhaa

Hadi kiwango cha data cha 25.78125Gbps kwa kila kituo
Hadi kufikia 2km kwa G.652 SMF
4 DFB-msingi CWDM transmitter isiyopoa
Njia 4 za kugundua picha ya PIN
Fomu ya QSFP28 inayoweza kuchomwa moto
Duplex LC kipokezi
Mizunguko ya ndani ya CDR kwenye njia zote mbili za mpokeaji na Transmitter
Msaada wa kupita kwa CDR
Kazi za uchunguzi wa dijiti zilizojengwa
Matumizi ya chini ya nguvu <3.5 W
Joto la kesi ya uendeshaji: 0 ~ + 70 ° C

Matumizi

Maombi 100G CWDM4 na FEC
Mitandao ya Datacenter na Enterprise
Viungo vingine vya macho

Ufafanuzi wa Bidhaa

Kigezo

Takwimu

Kigezo

Takwimu

Sababu ya fomu

QSFP28

Urefu wa wimbi

1310nm

Kiwango cha Juu cha Takwimu

103.1 Gbps

Umbali wa Maambukizi ya Max

2km

Kiunganishi

LC Duplex

Vyombo vya habari

SMF

Aina ya Mpitishaji

LAN-WDM-msingi wa DFB

Aina ya Mpokeaji

PIN

Utambuzi

DDM Inasaidiwa

Kiwango cha joto

0 hadi 70 ° C (32 hadi 158 ° F)

Nguvu ya TX kila njia

-6.5 ~ 2.5dBm

Usikivu wa Mpokeaji

<-10dBm

<-10dBm

Matumizi ya Nguvu

3.5W

Uwiano wa Kutoweka

3.5dB

1

Mtihani wa Ubora

2

Upimaji wa Ubora wa Ishara ya TX / RX

3

Kiwango cha Upimaji

4

Upimaji wa wigo wa macho

5

Upimaji wa Senstivity

6

Kuaminika na Upimaji Upimaji

Upimaji wa Mwisho

xinfu

Cheti cha Ubora

safd (2)

Cheti cha CE

safd (3)

Ripoti ya EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC transceiver ya macho