page_banner

bidhaa

100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM Kiwango Dual VCSEL MPO / MTP transceiver macho

maelezo mafupi:

100Gb / s QSFP28 SR4 ni a
njia nne, zinazoweza kuziba, transceiver ya macho inayofanana na iliyoundwa kwa 100 Gigabit Ethernet, Kituo cha Takwimu, InfiniBand QDR, DDR, SDR na matumizi ya CPRI10. Zinakubaliana na QSFP28 MSA inatii, IEEE 802.3bm. Transceivers ya macho inatii mahitaji ya RoHS-6.


Maelezo ya Bidhaa

Maelezo ya bidhaa

100G QSFP28 inaunganisha vichochoro vinne vya data katika kila mwelekeo na kipimo cha 100Gb / s. Kila njia inaweza kufanya kazi kwa 28Gb / s hadi umbali wa 100m ya usafirishaji kwa kutumia nyuzi za OM4 Moduli hizi zimeundwa kufanya kazi juu ya mifumo ya nyuzi za multimode kwa kutumia urefu wa urefu wa 850nm.

Makala ya Bidhaa

Hadi kiwango cha data cha 28Gb / s kwa kila kituo

Fomu ya QSFP28 inayoweza kuchomwa moto

Njia 4 850nm safu ya VCSEL na safu ya kipelelezi cha picha ya PIN

joto la kesi: -20 hadi 75 ℃

Kazi za uchunguzi wa dijiti zilizojengwa

Usambazaji wa umeme wa single + 3.3V

Matumizi ya chini ya nguvu <3.5 W

Matumizi

Rack kwa Rack

Kituo cha Takwimu

Infiniband QDR, DDR na SDR

100G Ethernet

CPRI 10

Ufafanuzi wa Bidhaa

Kigezo

Takwimu

Kigezo

Takwimu

Sababu ya fomu

QSFP28

Urefu wa wimbi

850nm

Kiwango cha Juu cha Takwimu

103.1 Gbps

Umbali wa Maambukizi ya Max

100m @ OM4

Kiunganishi

MTP / MPO

Vyombo vya habari

MMF

Aina ya Mpitishaji

VCSEL 850nm

Aina ya Mpokeaji

PIN

Utambuzi

DDM Inasaidiwa

Kiwango cha joto

-20 hadi 70 ° C (32 hadi 158 ° F)

Nguvu ya TX kila njia

-8.4 ~ 2.4dBm

Usikivu wa Mpokeaji

<-9.2dBm

<-9.2dBm

Matumizi ya Nguvu

3.5W

Uwiano wa Kutoweka

3dB

1

Mtihani wa Ubora

2

Upimaji wa Ubora wa Ishara ya TX / RX

3

Kiwango cha Upimaji

4

Upimaji wa wigo wa macho

5

Upimaji wa Senstivity

6

Kuaminika na Upimaji Upimaji

Upimaji wa Mwisho

xinfu

Cheti cha Ubora

safd (2)

Cheti cha CE

safd (3)

Ripoti ya EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 100Gb / s QSFP28 SR4 850nm 100m DDM VCSEL MPO transceiver ya macho