page_banner

bidhaa

100Gb / s CFP4 1310nm 10km DDM LAN-WDM EML transceiver ya macho

maelezo mafupi:

100Gb / s CFP4 imeundwa kwa 100GBASE Ethernet. Zinakubaliana na CFP MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-LR4, IEEE802.3bm CAUI-4 na CEI-28G-VSR. Transceivers ya macho inatii mahitaji ya RoHS.


Maelezo ya Bidhaa

Maelezo ya bidhaa

CFP4 LR4 inabadilisha njia 4 za kuingiza data ya umeme ya 25Gb / s kwa njia 4 za ishara za macho za LAN WDM na kisha kuziongezea katika kituo kimoja cha usafirishaji wa macho wa 100Gb / s. Kinyume chake kwa upande wa mpokeaji, moduli de-multiplexes pembejeo ya macho ya 100Gb / s kwenye vituo 4 vya ishara za macho za LAN WDM na kisha inazigeuza kuwa chaneli 4 za data za umeme.
Vipimo vya kati vya njia 4 za WDM ni 1295.56, 1300.05, 1304.58 na 1309.14 nm kama washiriki wa gridi ya urefu wa urefu wa LAN WDM iliyoainishwa katika IEEE 802.3ba.

Makala ya Bidhaa

Kiwango cha moto kinachoweza kuziba CFP4 MSA
Transmitter: kilichopozwa 4x25Gb / s LAN WDM EML TOSA (1295.56, 1300.05, 1304.58, 1309.14nm)
Mpokeaji: 4x25Gb / s PIN ROSA
4x28G Interface Serial ya Umeme (CEI-28G-VSR)
Hadi kufikia 10km kwa G.652 SMF
Kiolesura cha usimamizi wa MDIO na ufuatiliaji wa uchunguzi wa dijiti
Usambazaji wa umeme wa single + 3.3V
Duplex LC kipokezi
Joto la kesi inayofanya kazi: 0 ~ 70oC
Ufuataji wa RoHS-6

Matumizi

Ethernet ya 100GBASE-LR4
OTN OTU4

Ufafanuzi wa Bidhaa

Kigezo

Takwimu

Kigezo

Takwimu

Sababu ya fomu

CFP4

Urefu wa wimbi

4 LAN WDM

Kiwango cha Juu cha Takwimu

103.1 Gbps

Umbali wa Maambukizi ya Max

10km

Kiunganishi

Luplex LC

Vyombo vya habari

SMF

Aina ya Mpitishaji

LAN-WDM EML

Aina ya Mpokeaji

PIN

Utambuzi

DDM Inasaidiwa

Kiwango cha joto

0 hadi 70 ° C (32 hadi 158 ° F)

Mtihani wa Ubora

1

Upimaji wa Ubora wa Ishara ya TX / RX

2

Kiwango cha Upimaji

3

Upimaji wa wigo wa macho

4

Upimaji wa Senstivity

5

Kuaminika na Upimaji Upimaji

6

Upimaji wa Mwisho

Cheti cha Ubora

xinfu

Cheti cha CE

safd (2)

Ripoti ya EMC

safd (3)

IEC 60825-1

safd (1)

IEC 60950-1

123(1)

  • Iliyotangulia:
  • Ifuatayo: