page_banner

bidhaa

155Mb / s SFP 1310nm / 1550nm 20km DDM Simplex LC transceiver ya macho

maelezo mafupi:

100Gb / s CFP4 imeundwa kwa 100GBASE-SR4 Ethernet. Zinakubaliana na CFP4 MSA, IEEE 802.3ba 100GBASE-SR4 na CAUI-4, na OIF CEI-28G-VSR .. Transceivers ya macho inatii mahitaji ya RoHS.


Maelezo ya Bidhaa

Maelezo ya bidhaa

Transceivers ya SFP ni utendaji mzuri, moduli zenye gharama nafuu. Kazi za uchunguzi wa dijiti zinapatikana kupitia basi ya waya 2-waya iliyoainishwa katika SFF-8472. Sehemu ya mpokeaji hutumia mpokeaji wa PIN na mtumaji hutumia laser ya 1310 nm FP na laser ya 1550nm FP kuhakikisha matumizi ya 100Base-LX Ethernet 20km.

Makala ya Bidhaa

Hadi 155Mb / s Viungo vya Takwimu

Moto-kuziba

Kontakt LC moja

Hadi kilomita 20 kwenye 9 / 125μm SMF

WDM iliyojengwa

Ugavi wa Nguvu + 3.3V

Ufuatiliaji wa Mwingiliano wa Sura na SFF-8472

Kiwango cha joto cha kufanya kazi: -40 ° C hadi 85 ° C / -5 ° C hadi 85 ° C / -0 ° C hadi 70 ° C

Kukubalika kwa RoHS na kuongoza Bure

Matumizi

Ethernet haraka

SDH STM-1 / SONET OC-03

Matumizi ya WDM

Ufafanuzi wa Bidhaa

Kigezo Takwimu Kigezo Takwimu
Sababu ya fomu SFP Urefu wa wimbi 1310nm / 1550nm
Kiwango cha Juu cha Takwimu 100Mb / s Umbali wa Maambukizi ya Max 20km
Kiunganishi Llex rahisi Uwiano wa Kutoweka 9dB
Aina ya Mpitishaji FP Aina ya Mpokeaji PINTIA
Utambuzi DDM Inasaidiwa Kiwango cha joto 0 hadi 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

Nguvu ya TX -13 ~ -7dBm Usikivu wa Mpokeaji <-34dBm

<-34dBm

1

Mtihani wa Ubora

2

Upimaji wa Ubora wa Ishara ya TX / RX

3

Kiwango cha Upimaji

4

Upimaji wa wigo wa macho

5

Upimaji wa Senstivity

6

Kuaminika na Upimaji Upimaji

Upimaji wa Mwisho

xinfu

Cheti cha Ubora

safd (2)

Cheti cha CE

safd (3)

Ripoti ya EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 40Gb / s QSFP + CWDM 40km DDM Duplex LC transceiver ya macho