page_banner

bidhaa

25Gb / s SFP28 LR 1310nm 10km DDM DFB LC transceiver ya macho

maelezo mafupi:

Transceivers ya SFP28 ni utendaji wa hali ya juu, moduli zenye gharama kubwa zinazosaidia kiwango cha data cha 25Gbps na urefu wa kiungo cha 10km kwenye SMF. Iliundwa kwa 25GBASE-LR Ethernet na 25.78125 Gb / s njia moja 100GE LR4. Zinakubaliana na kufuata SFF-8402 na SFF-8472, SFF-8432, SFF-8431 na IEEE 802.3by 25GBASE-LR, FCC 47 CFR Sehemu ya 15, Darasa B, Telcordia GR-468-CORE.


Maelezo ya Bidhaa

Maelezo ya bidhaa

Transceiver ya macho ya 25G SFP28 imeundwa kwa 25GBASE-LR Ethernet na 25.78125 Gb / s njia moja 100GE LR4. Kiwango cha juu cha kiunga ni 10km kwenye SMF. Transceiver ya macho inakubaliana na RoHS.

Makala ya Bidhaa

Hadi kiwango cha data cha 25.78125Gb / s
Fomu ya SFP28 inayoweza kuchomwa moto
Kiunganishi cha Luplex LC
1310nm DFB na mpokeaji wa PIN
Kazi za uchunguzi wa dijiti zilizojengwa
Upeo wa urefu wa kiunga cha 10km kwenye SMF
Usambazaji wa umeme wa single + 3.3V
Matumizi ya chini ya nguvu <1.2W
Joto la kesi ya uendeshaji: -5 ~ + 70 ° C

Matumizi

Ethernet ya 25GBASE-LR
25.78125 Gb / s njia moja 100GE LR4

Ufafanuzi wa Bidhaa

Kigezo

Takwimu

Kigezo

Takwimu

Sababu ya fomu

SFP28

Urefu wa wimbi

1310nm

Kiwango cha Juu cha Takwimu

Gbps 25.78125

Umbali wa Maambukizi ya Max

10km

Kiunganishi

Luplex LC

Vyombo vya habari

SMF

Aina ya Mpitishaji

DFB 1310nm

Aina ya Mpokeaji

PIN

Utambuzi

DDM Inasaidiwa

Kiwango cha joto

-5 hadi 70 ° C

Nguvu ya TX

-7 ~ 2dBm

Usikivu wa Mpokeaji

<-11.3dBm

<-11.3dBm

Matumizi ya Nguvu

1.2W

Uwiano wa Kutoweka

3.5dB

1

Mtihani wa Ubora

2

Upimaji wa Ubora wa Ishara ya TX / RX

3

Kiwango cha Upimaji

4

Upimaji wa wigo wa macho

5

Upimaji wa Senstivity

6

Kuaminika na Upimaji Upimaji

Upimaji wa Mwisho

xinfu

Cheti cha Ubora

safd (2)

Cheti cha CE

safd (3)

Ripoti ya EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • Iliyotangulia: