page_banner

bidhaa

25Gb / s SFP28 BIDI 1270nm / 1330nm 10km

maelezo mafupi:

Vipitishaji vya SFP28 vimeundwa kutumiwa katika viungo vya Ethernet hadi kiwango cha data cha 25.78 Gb / s na hadi urefu wa kiunga cha km 10. Zinakubaliana SFF-8472, na inaambatana na SFF-8432 na sehemu zinazotumika za SFF-8431. Transceivers ya macho inatii mahitaji ya RoHS.


Maelezo ya Bidhaa

Maelezo ya bidhaa

Vipitishaji vya SFP28 vimeundwa kutumiwa katika viungo vya Ethernet hadi kiwango cha data cha 25.78 Gb / s na hadi urefu wa kiunga cha km 10 Zinakubaliana SFF-8472, na inaambatana na SFF-8432 na sehemu zinazotumika za SFF-8431. Transceivers ya macho inatii mahitaji ya RoHS.

Makala ya Bidhaa

Inasaidia 25.78125Gb / s serial interface

Hadi usambazaji wa 10km kwenye SMF

Laser-isiyopoa laser na mpokeaji wa PIN

Nyayo ya SFP28 inayoweza kuchomwa moto

Kazi za uchunguzi wa dijiti zilizojengwa

Usambazaji wa umeme wa single + 3.3V

Matumizi ya nguvu chini ya 1.3 W

Joto la kesi ya uendeshaji: -40 ~ + 85°C

CDR ya ndani kwenye njia ya kupitisha na mpokeaji

Msaada wa kupita kwa CDR

Kifurushi cha SFP28 MSA na kontakt simplex LC, Bi-directional

Matumizi

25GBASE-BX 25G Ethernet

25.78125 Gb / s njia moja 100GE LR4

Viungo vingine vya macho

Ufafanuzi wa Bidhaa

Kigezo Takwimu Kigezo Takwimu
Sababu ya fomu SFP28 Urefu wa wimbi 1270nm / 1330nm
Kiwango cha Juu cha Takwimu Gbps 25.78125 Umbali wa Maambukizi ya Max 10KM
Kiunganishi LC rahisi Vyombo vya habari SM
Aina ya Mpitishaji 1270nm DFB

1330nm DFB

Aina ya Mpokeaji PINTIA
Utambuzi DDM Inasaidiwa Kiwango cha joto 0 hadi 70 ° C /

-40 ° C ~ + 85 ° C

Nguvu ya TX -5 ~ + 2dBm Usikivu wa Mpokeaji <-13dBm
<-13dBm Matumizi ya Nguvu 3.5W Uwiano wa Kutoweka

3.5dB

1

Mtihani wa Ubora

2

Upimaji wa Ubora wa Ishara ya TX / RX

3

Kiwango cha Upimaji

4

Upimaji wa wigo wa macho

5

Upimaji wa Senstivity

6

Kuaminika na Upimaji Upimaji

Upimaji wa Mwisho

xinfu

Cheti cha Ubora

safd (2)

Cheti cha CE

safd (3)

Ripoti ya EMC

safd (1)

IEC 60825-1

123(1)

  • IEC 60950-1
  • 25Gb / s SFP28 SR 850nm 100m DDM VCSEL LC transceiver ya macho